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07 Januari, 2026 

 

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

KUSOGEZWA MBELE KWA UCHAGUZI WA VIONGOZI WA UMOJA  

WA GOFU WANAWAKE TANZANIA (TLGU) 

Baraza la Michezo la Taifa (BMT) linapenda kuwataarifu wanachama na wadau wa Umoja wa 

Gofu Wanawake Tanzania (TLGU), kuwa uchaguzi wa viongozi wa umoja huo uliotarajiwa 

kufanyika tarehe 10 Januari, 2026, utafanyika tarehe 7 Februari, 2026 Jijini Dar es salaam. 

Vile vile muda wa kuchukua na kurudisha fomu umeongezwa hadi tarehe 5 Februari, 2026, Fomu 

zinaendelea kutolewa katika Ofisi za BMT zilizopo Uwanja wa Benjamin Mkapa na zinapatikana 

katika tovuti ya Baraza ambayo ni www.bmt.go.tz .  

Aidha, Usaili wa wagombea wa nafasi tofauti utafanyika tarehe 06 Februari, 2026 katika Ofisi za 

Baraza la Michezo la Taifa.  

Nafasi zinazogombewa katika uchaguzi huo ni pamoja na: 

           Nafasi                                                         Ada 

1. Rais                                                                     

2. Makamu wa Rais                                                         

3. Katibu wa Heshima     

4. Mhazini wa Heshima                                                                  50,000/= 

5. Katibu wa Mashindano 

6. Katibu wa Handicap   

 

Sifa za wagombea  

i. Awe Raia wa Tanzania 

ii. Awe na elimu isiyopungua Kidato cha nne (cheti cha Elimu ya Sekondari) 

iii. Awe na ujuzi na uzoefu wa uendeshaji wa michezo wa golf uliothibitishwa wa 

angalau miaka miwili (2). 

iv. Awe anazifahamu sheria za mchezo wa gofu 

v. Awe na umri usiopungua miaka ishirini na tano (25) 

vi. Awe amewahi kuwa ama mchezaji wa golf, Kocha, Mwamuzi, Kiongozi au 

kushiriki katika uendeshaji wa mchezo wa golf. 

vii. Awe na uwezo wa kutatua changamoto. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 
WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO 

 

BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA 

 

mailto:info@nationalsportscouncil.go.tz
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Malipo ya fomu yafanyike katika akaunti ya Baraza, kwa kutumia mfumo mpya wa malipo ya 

Serikalini. 

Ili kupata namba malipo mgombea anashauriwa kupiga namba ya simu ifuatayo; 0683 578 186 

Aidha, fomu ya kugombea iwasilishwe Baraza ikiambatishwa na risiti ya malipo pamoja na nakala 

za nyaraka kulingana na sifa mahususi zilizoainishwa katika katiba ya TLGU. 

BMT inatoa wito kwa yeyote mwenye sifa kwa mujibu wa katiba ya chama cha mchezo wa golf 

Wanawake kujitokeza kuchukua fomu kwa ajili ya uchaguzi huo na maendeleo ya Mchezo huo 

nchini. 

 

 

 

 

 

 

Imetolewa na: 

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano 

 

mailto:info@nationalsportscouncil.go.tz

